CHUO KIKUU CHA DAR ES SALAAM KWACHAFUKA,MABOMU YARINDIMA,KISA MIKOPO YA ELIMU YA JUU.

BREAKING NEWZ
Tayari mambo yamechafuka katika chuo kikuu cha Dar es salaam(UDSM)kwa kile kinachodaiwa ni kutopatiwa mikopo wanafunzi wa mwaka wa kwanza au kwa jina maarufu walilopewa la"no loan",hekaheka hizo zilianza tokea jana jioni tarehe 10 november,ambapo kikundi cha wanafunzi kadhaa katika hostel kuu za chuo hicho za MABIBO HOSTEL walionekana kuandaa maandamano hayo hii leo,polisi wamelazimika kutumia mabomu ya machozi ili kuwatawanya wanafunzi hao huku hali ya taharuki na hofu ikijaa miongoni mwa baadhi ya wanafunzi hao na wafanyakazi wengine,hali hiyo imesababisha baadhi ya wanfunzi kutoingia darasani,kwa hofu ya baadhi ya wanafunzi wenzao kuwashinikiza wajiunge ktk maandamano hayo,mpaka ninaenda mitamboni magari ya polisi yaliyojaa vijana wa mwema yamejaa ktk Chuo hicho,kwa habari zaidi tazidi kukujuza so usichoke kunitembelea hapa..............!!
Hayo ndio mambo ya maandamano UDSM kama kawaida uzoefu unaonyesha waathirika wakubwa wa mambo kama haya huwa ni babiez(wanawake)

0 comments:

Post a Comment