MBEYA FULL MABOMU,HOFU NA TAHARUKI VYATAWALA

Jiji la MBEYA limechafuka,inasemekana hii ni kutokana na mkuu wa mkoa Abas Kandoro kuja na sera ya safisha jiji .
Tangu wiki mbili zilizopita alianzisha kampeni hiyo na badae akawahaidi kua atawaruhusu alhamisi lakin jana hakutekeleza ahadi yake hiyo hivo wafanyabiashara wakapanga kuanzisha fujo siku ya leo..
 Baadhi ya matukio katika jiji la mbeya leo,polisi na mabomu,mbwa n.k,raia wakiuguzwa hospitali,so ful taharuki










Habari zaidi inadaiwa barabara zimefungwa,maduka na biashara zote zimefungwa,inadaiwa gari moja limechomwa na mgambo mmoja ameuwawa na baadhi ya polisi wameumia,wanaume wapo mbele wameshika mawe huku wanawake wapo walikua nyuma wameshika ndoo kwa ajili ya kuzuia mabomu ya machozi kwa habari zaidi usichoke kunitembelea hapa!"soma habari yaliyotokea nako Chuo kikuu cha Daressallam(UDSM) hapa chini ya habari hii"

0 comments:

Post a Comment