SIR ALEX FERGUSON WA MAN U ASHANGAA MAAMUZI YA REFA JUU YA PENALT

26 NOVEMBER 2011
Sir Alex Ferguson ameshindwa kuficha hisia zake juu ya droo aliyotoka na Newcastal leo,Man U ambao waliongoza mapema tu kunako second half kupitia kwa mchezaji Javier Hernandez,lakini baadaye goli hilo lilisawazishwa na Newcastal kupitia kwa Demba Ba kwa mkwaju wa penati, Sir Alex anaamini kuwa refaree Mike Jones hakutakiwa kumsikiliza msaidizi wake na hakutegemea maamuzi yale, anasema "kila mtu pamoja na refaree walishangaa so haikutakiwa iwe penati in short it was not fair" ameongezea ferguson kama alivyoongea na waandishi wa habari kuwa
"Everyone, including the referee, was astounded. He was put in a terrible position. Why can't the referee overrule it when he is only eight yards away?"
"The problem is that the referees are full-time and the linesmen are not, and whether he ever gets a game again, the assistant referee, is not for me to decide but it was an absolutely shocking decision" unaona ee..........!

0 comments:

Post a Comment